Lãnh đạo, Công đoàn Cục PBGDPL thăm hỏi đồng chí Nguyễn Duy Lãm,
Nguyên Vụ trưởng Vụ Phổ biến, giáo dục pháp luật.
Lãnh đạo, Công đoàn Cục PBGDPL thăm hỏi công chức Cục là con của
thương binh, bệnh binh.
Các thương binh, gia đình liệt sỹ ở địa phương và các công chức là con thương binh, bệnh binh của Cục PBGDPL trân trọng cảm ơn tình cảm của Chi ủy, Lãnh đạo, Công đoàn Cục PBGDPL, coi đây là nguồn động viên tinh thần to lớn, tri ân, khích lệ gia đình nhân dịp Ngày Thương binh – Liệt sỹ 27/7./.
Nguyễn Thanh Tùng
Cục Phổ biến, giáo dục pháp luật